



MAHAFALI YA 41

CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA

Mkuu wa Chuo na Mtendaji Mkuu wa Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania, Dkt. Ernest Mabonesho anayo furaha kuwatangazia wahitimu wote na wadau wa Chuo kuwa, Mahafali ya Arobaini na Moja (41) kwa Kampasi zote yanatarajiwa kufanyika katika Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania – Kampasi ya Singida, siku ya Ijumaa, tarehe 30 Mei 2025, katika ukumbi wa Social-Rwoma RC Mission uliopo Manispaa ya Singida kuanzia saa tatu (03.00) Asubuhi.

Mgeni Rasmi anatarajiwa kuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. George Boniface Simbachawene (Mb).

Wahitimu wote wanahimizwa kuhudhuria mazoezi (Rehearsal) yatakayofanyika siku ya Alhamisi, tarehe 29 Mei 2025, katika Kampasi ya Singida kuanzia saa nane (08:00) mchana.

Aidha, Wahitimu wanatakiwa kuvaa Joho na suti ya rangi nyeusi au dark blue. **Gharama ya Joho ni shilingi 30,000 kwa wahitimu.**

Wahitimu wanatakiwa kuthibitisha ushiriki wao kupitia namba. **0785211644 au 0752151185.**

Wote Mnakaribishwa

Imetolewa na:

Kitengo cha Mawasiliano na Masoko

[X officialtpsc](#) [@ f](#) [tpsczt](#)



Celebrating
25 Years in Public Service Training

